Forum lớp 7B5
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum lớp 7B5

Forum lớp 7B5

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» "Mem" trong snsd na```
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby (__*Yoon Ah*__) 2/5/2010, 13:04

» lee hong ki bien thai vi ko co ti
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby il0vey0u217 9/4/2010, 16:39

» Thử đặt Lee Hong Ki vaf Ja Geun Seok lên bàn cân xem nào, úi giời ơi, một trời một vực
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby Without_saying_007 9/4/2010, 13:25

» hajzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby princessdiarry 5/4/2010, 14:10

» nghjêm câm'
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby il0vey0u217 4/4/2010, 12:22

» bai hat cua jang geun seok ne`
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby princessdiarry 4/4/2010, 09:22

» hero vs lee hong ki thi` aj na(ng. ho*n nhi?
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby B5_4rever 2/4/2010, 09:50

» Star Dance Battle
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby B5_4rever 2/4/2010, 09:48

» I hope_F.T. Island
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby princessdiarry 2/4/2010, 09:06

» So Sa'nh than tuong di pa` k0n ụ
Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Emptyby princessdiarry 2/4/2010, 08:57

Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem

Go down 
Tác giảThông điệp
7B5_4rever
Lợn Béo
7B5_4rever

Tiền trực tuyến : 5970

Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Empty
Bài gửiTiêu đề: Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem   Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem Empty6/1/2010, 17:01

“Thù” bạn học cùng lớp mách cô, nhóm 3 nữ sinh lớp 7/5, trường THCS Chu Văn An, quận 11, TPHCM đã đánh dằn mặt một nữ sinh cùng lớp và dùng điện thoại di động quay phim lại chuyền cho nhau xem.
Theo Dân Trí
Trường THCS Chu Văn An - nơi xảy ra vụ việc.
Theo lời cô P, (mẹ của em Q. - nữ sinh bị bạn đánh) thì từ năm lớp 6, Q. đã có xích mích với 1 trong 3 nữ sinh nói trên vì Q “tố” với cô giáo bạn này vẽ hình bậy bạ trong giờ học. Kết quả là Q. đã bị bạn bạt tai cảnh cáo.
Lên lớp 7, nhóm nữ sinh trên và Q. vẫn thỉnh thoảng có lời qua tiếng lại với nhau. Trưa ngày 24/12/2009, trước khi vào tiết học đầu tiên của buổi chiều, nhóm nữ sinh nói trên đã nhốt Q. vào trong phòng học và đánh vào vai, nắm tóc kéo xuống.
Thậm chí, một nữ sinh còn dùng lưỡi dao lam kề sát vào cổ tay Q. với ý đồ hăm dọa sẽ làm thật. Nhóm nữ sinh này hăm dọa sẽ đánh tiếp nếu Q. “kể lại chuyện này”. Đau nhức nhưng Q. không dám kể lại cho ai và gia đình chỉ nghĩ là do tập thể dục nên bị thế.
Sự việc chỉ vỡ lở vào ngày 30/12/2009, trong giờ giáo dục công dân, giáo viên đã tịch thu điện thoại của một học sinh trong lớp và phát hiện thấy đoạn clip do nhóm nữ sinh này quay lại khi đánh dằn mặt em Q.
Theo lời ông Võ Minh Tuấn Kiệt - Hiệu trưởng trường THCS Chu Văn An, thì có 3 học sinh tham gia đánh em Q., trong đó có cả lớp trưởng lớp 7/5. Nhóm nữ sinh này nằm trong ban cán sự lớp nên mới có chìa khóa mở cửa phòng và nhốt em Q. vào đó.
Chiều 5/1, ông Lê Nguyên Vịnh - Trưởng phòng Giáo dục quận 11 đã làm việc với lãnh đạo nhà trường và phụ huynh của em Q. Ông Vịnh cho biết, phụ huynh em Q. đề nghị 3 hình thức xử lý các em học sinh đánh bạn: phê bình trước lớp, cảnh cáo trước toàn trường và chuyển mỗi em sang học các lớp khác.
Ông Vịnh cũng không nói rõ sẽ xử lý theo hướng nào “mà sẽ để cho Hội đồng kỷ luật của trường thực hiện nhiệm vụ của mình, còn tôi đang làm báo cáo gửi lên Sở GDĐT xin ý kiến chỉ đạo”.
Về phía trường, ông Kiệt cho biết, sau cuộc gặp ngày hôm nay sẽ có cuộc họp với nhiều thành phần trong nhà trường để lấy ý kiến phụ huynh, từ đó mới có thể ra quyết định kỷ luật chính thức những nữ sinh nói trên.
Cũng trong buổi chiều ngày 5/1, một số phụ huynh bức xúc đã đến trường để họp nhưng được mời đi ra với lý do cuộc họp chỉ dành cho những phụ huynh có liên quan (giữa phụ huynh nhóm nữ sinh và phụ huynh em Q.).
Hiện nhóm 3 nữ sinh này đã bị đình chỉ học 3 ngày để chờ họp hội đồng kỷ luật.
http://www.soshivn.com

Nữ sinh đánh bạn, quay phim chuyền cho nhau xem
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [b]Quay cóp Đại cáo - thơ chế học sinh [/b]
» xjn moj ng` quay laj đj,pleaseeeeeeeeeeeeee
» Quay C0p' Dc. 10 :shock:
» Sát Cánh Bên Nhau
» phim moi cua kim bum